General Alert

Bán đất Sân Bay. Rinh ngay Cây Vàng, đất sổ sẵn bao sang tên

ĐT 769, Xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.85 Tỷ
(18500000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất Sân Bay. Rinh ngay Cây Vàng, đất sổ sẵn bao sang tên
Sổ đỏ từng nền mang tên CĐT chuẩn bị ký công chứng sang tên cho khách hàng! ✅ Sở hữu vị trí 3 mặt tiền đường : #Cầu_Mên , #DT769 cũ , #DT769 mới ✅ Kết nối 2km về cổng Sân Bay quốc tế Long Thành ✅ Quy mô 49.8ha hơn 2150 sản phẩm bao gồm Đất nền , Nhà Phố , Biệt Thự , Shophouse....... ✅ Diện tích đa dạng : 100-160m2 ( 5x20m , 6x20m ...... ) ☘️ Phương thức thanh toán linh hoạt. 🏆🏆NGÂN HÀNG #OCB_HỖ_TRỢ_VAY_70% ☘️ Chiết khấu lên đến 1 Cây Vàng ☘️ Sân bay Quốc Tế Long Thành đã khởi công_ ACV cam kết thực hiện đúng tiện độ xây dựng.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ