General Alert

Bán đất phường Hiệp Hoà, khu dân cư Phúc Hiếu; 220m2 giá 9.5 tỷ.

Đỗ Văn Thi, Xã Hiệp Hòa, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

9.5 Tỷ
(43181818.2/ m2)
Diện tích
220.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất phường Hiệp Hoà, khu dân cư Phúc Hiếu; 220m2 giá 9.5 tỷ.
Bán đất biệt thự kdc Phúc Hiếu, phường Hiệp Hoà, thành phố Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai. Diện tích: 220m2 ngang 10x22m. Sổ hồng riêng đất ODT. Hướng: Tây Nam. Đường nhựa trước đất 8m rộng rãi. Khu dân cư hạ tầng hoàn thiện đẹp, pháp lý chuẩn rõ ràng nhất của Cù Lao Phố Hiệp Hoà. Giá bán: 9.5 tỷ thương lượng. Liên hệ xem đất: 0918342646 gặp em Hoàng Sự. Cảm ơn a/chị đã xem tin!!!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 220.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 220.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng