General Alert

Bán đất phố Tây Trà. Ô tô tránh, 193m2 . Giá 12.5 tỷ.

Tây Trà, Phường Trần Phú, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

12.5 Tỷ
(64766839.4/ m2)
Diện tích
193.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất phố Tây Trà. Ô tô tránh, 193m2 . Giá 12.5 tỷ.
LÔ GÓC - Ô TÔ TRÁNH - CDT CHIA LÔ - KHO XƯỞNG - VĂN PHÒNG - CÔNG TY. Phố Tây Trà - Hoàng Mai dt 193m2 / mặt tiền 7.3 m/ giá 12.5 tỷ - Vị trí LÔ GÓC 1 mặt đường ô tô tránh, bên hông ngõ gần 2m, có thể mở cửa ngõ bên cạnh. - Trước nhà ô tô tránh , mặt tiền rộng 7.3m. ô tô tải vào thoải mái. - Ngõ thông mặt phố Tây Trà và Nam Dư Cách Mặt Phố Nam Dư , kết nối , đường Lĩnh Nam, đường vành đai 3. 200m ra đường vành đai 3. Hàng xóm kdt Gamuda... Fiao thông vô cùng thuận lợi. -Chủ đầu tư chia lô. Khách làm kho xưởng , văn phòng, cty. ô tô tải lên xuống hàng rất thuận tiện. Hiện trạng có 3 tầng + tầng 1 : thông sàn làm xưởng . + Tầng 2,3 mỗi tầng 2 phòng. Sổ đỏ chính chủ. Hướng : Bắc

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 193.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 193.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ