General Alert

Bán Đất Phố Cầu Giấy. 80m2. MT: 6m. Giá: 12 tỷ. Cách 1 Nhà Ra PHỐ.

Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

12 Tỷ
(150000000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Đất Phố Cầu Giấy. 80m2. MT: 6m. Giá: 12 tỷ. Cách 1 Nhà Ra PHỐ.
BÁN ĐẤT - VỊ TRÍ MỘT NHÀ RA MẶT PHỐ CẦU GIẤY - ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ RỘNG 3M - XÂY BUIDING - CĂN HỘ DỊCH VỤ ĐỀU TUYỆT! Mô tả: + Thửa đất vuông vắn, nằm tại vị trí rất đẹp, đắc địa nhất phố Cầu Giấy, đường trước nhà 3m, cách một nhà ra mặt phố. + Hiện trạng có nhà 2 tầng trên đất. Chủ xác định bán đất tặng khách mua, (phí công thợ đập nhà, vận chuyển trạc). + Mặt tiền to phù hợp cho khách mua xây làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ 8 - 9 tầng tại đây thì hiệu suất dòng tiền hàng tháng ĐỈNH như mặt phố. + Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch ngay. Giá bán: 12 tỷ (có thương lượng). LH: Em Quỳnh 0978948685 để được xem đất, mua bán chính chủ.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 80.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 80.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ