General Alert

Bán đất ngay chợ Hiệp Bình Thủ Đức, HXH. 121m2(7x17) 6.2 tỷ TL~50tr/m2

Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.2 Tỷ
(51239669.4/ m2)
Diện tích
121.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất ngay chợ Hiệp Bình Thủ Đức, HXH. 121m2(7x17) 6.2 tỷ TL~50tr/m2
BÁN ĐẤT P. HIỆP BÌNH CHÁNH - Dt: 121m2 (7m x 17m). Công nhận 98m2 (7m x 14m), diện tích còn lại (7m x 3m) có thể xin công nhận bổ sung hoặc làm sân. Thích hợp xây biệt thự mini rất đẹp! - Vị trí cách mặt tiền đường 35 4 căn nhà, hẻm thông. Đi bộ ra Trung Tâm chợ Hiệp Bình 50m 💰 Giá: 6.2 tỷ TL ☎ 0989 575 680 Thanh Tùng

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 121.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 121.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng