General Alert

Bán đất nền Young Town Tây Bắc Sài Gòn Đức Hòa (chính chủ bán) A3

Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

850 Triệu
(10625000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất nền Young Town Tây Bắc Sài Gòn Đức Hòa (chính chủ bán) A3
Bán đất nền Young Town Tây Bắc Sài Gòn Đức Hòa cách KCN Đức Hòa 3, Cầu vượt Củ Chi, KCN Đức Hòa, KCN Ánh Hồng. Bán kính 2km LH 0902385055. Với diện tích nền: 80m2, cơ sở hạ tầng hoàn thiện, điện âm, nước máy, đường lớn 12m. Nhiều tiện ích: Công viên Osaka, trường học, công viên, khu thể thao đa năng giúp cư dân có cuộc sống trọn vẹn, đầy đủ khi đến với Young Town Tây Bắc Sài Gòn. Young Town Tây Bắc Sài Gòn Đức Hòa do CĐT Thắng Lợi làm chủ đầu tư nhiều dự án: Galaxy Hải Sơn, The Diamond City, Thắng Lợi Central Hill. The Sol City. Rất uy tín trên thị trường BĐS Long An. Giá bán chính chủ: Nền đẹp khách mua có thể đầu tư hoặc xây dựng ở liền. LH: 0902 385 055 để biết thêm thông tin sản phẩm.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 80.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 80.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ