General Alert

Bán đất nền ngay mặt tiền đường 15m Luxury Central - Giáp Bình Chánh, 5x18m, hướng Bắc

Đường Tỉnh lộ 835B, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.05 Tỷ
(22777777.8/ m2)
Diện tích
90.0 M2
Hướng
Bắc

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất nền ngay mặt tiền đường 15m Luxury Central - Giáp Bình Chánh, 5x18m, hướng Bắc
Chính chủ cần bán gấp 1 nền nhà phố Luxury Central, 90m2, đã có sổ hồng. Nền đất có thể xây dựng tự do, hoặc xây theo kiểu nhà hiện đại tuỳ theo ý thích của Quý anh chị. - Tiện ích: Công viên nội khu, trường học, gần chợ Bình Chánh, gần bệnh viện, khu dân cư sầm uất,... - Liên kết vùng: Liền kề chợ Bình Chánh 500m, di chuyển gần bến xe miền Tây chỉ 3km, di chuyển về các quận trung tâm quận 1, quận 4, quận 5 chỉ 20 phút. - Giá bán: Chỉ 2,050 tỷ, giá này đầu tư, nằm gần đường cao tốc Long Thành - Bến Lức, đường Vành Đai 3. Tuyến Metro. Khu dân cư sầm uất.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2