General Alert

Bán đất nền dự án tại Chơn Thành , tỉnh Bình Phước

Nguyễn Văn Linh, Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Tỉnh Bình Phước
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.44 Tỷ
(17000000.0/ m2)
Diện tích
85.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất nền dự án tại Chơn Thành , tỉnh Bình Phước
Bán đất nền tại dự án Cát Tường Park House ( Cát Tường Phú Thành ) nằm trên mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh , thị xã Chơn Thành , tỉnh Bình Phước – sổ hồng riêng từng nền – Diện tích: 85 m² Giá: 1.445 tỷ – Vị trí liền kề KCN , gần trung tâm hành chính thị xã Chơn Thành, ngân hàng, siêu thị, chợ truyền thống, trường học các cấp, bệnh viện, quảng trường, công viên,... Từ vị trí dự án mất chưa đến 5 phút để ra Quốc lộ 13, Quốc lộ 14 ; khoảng 10 phút để đến KCN Becamex ; 15 phút đến Đường sắt Tây Nguyên, cao tốc TPHCM – Thủ Dầu Một – Chơn Thành ; 30 phút đến Bình Dương, cao tốc Chơn Thành – Đắk Nông ; 60 phút đến Cửa khẩu Hoa Lư ; 120 phút đến TPHCM, Sân bay Tân Sơn Nhất, Sân bay Long Thành ; 180 phút đến Đắk Nông

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 85.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 85.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng