General Alert

Bán đất nền dự án Kiến Á, đường Liên Phường, Phước Long B, quận 9.

Phước Thiện, Phường Phước Long B, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

74 Triệu
(370000.0/ m2)
Diện tích
200.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất nền dự án Kiến Á, đường Liên Phường, Phước Long B, quận 9.
Bán đất biệt thự, khu dân cư dự án Kiến Á, đường Liên Phường, Phước Long B, quận 9. - Bán đất KDC Kiến Á, Quận 9, lô KD, lô biệt thự 10m x 20m, hướng Tây Bắc, vị trí đẹp, giá 74tr/m2 - Lô biệt thự 10m x 21m, hướng Đông Bắc, giá bán 74tr/m2 - Lô biệt thự 20m x 30m, hướng Đông Nam, giá bán 56tr/m2. - Lô biệt thự 10m x 20m, hướng Tây Nam, giá bán 75tr/m2. - Lô nhà phố 5 x 25m = 125m2, Hướng TN, Giá 84,5 tr/m2 - Lô: nhà phố 5 x 26m = 130m2, Hướng TN, đối diện công viên, Giá 83,5 tr/m2. - Nếu các sản phẩm dự án trên không đáp ứng nhu cầu của quý khách, xin quý khách vui lòng liên hệ để tư vấn thêm các sản phẩm tại các dự án khác với giá cả và diện tích đa dạng. Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ SĐT: 0933.777.368 A. Hưng (zalo & viber) để tham khảo về thông tin, pháp lý, giá cả sản phẩm khu dân cư dự án Kiến Á, đường Liên Phường, Phước Long B, quận 9. - Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Phú Nhuận và các dự án Bách Khoa, Thời Báo Kinh Tế, Sở Văn Hóa TT, Kiến Á, Nam Long, Đông Dương

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 200.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 200.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ