General Alert

Bán Đất MT 668 HBP - Thủ Đức - Cạnh Vạn Phúc City - DT 232m2 Full Thổ

Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

13.42 Tỷ
(57844827.6/ m2)
Diện tích
232.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Đất MT 668 HBP - Thủ Đức - Cạnh Vạn Phúc City - DT 232m2 Full Thổ
❌❌❌ Lô góc 2 Mặt Tiền 668 Hiệp Bình Phước - TP Thủ Đức ( Gần Vạn Phúc City ) 💥 DT 232m2 ( 11.7 x 20m ) FULL THỔ CƯ 💥 Đường 10m trước đất , hông 12m ( có vĩa hè ) 💥 Đường thông thoáng , có công viên 🏡 Thích hợp xây Biệt Thự , Công Ty , Kho Xưởng 🎯 Tiện ích gần Quốc Lộ 13 , trường học các cấp , siêu thị , bách hoá xanh … 💵💵💵 GIÁ : 13 tỷ 420 ( chủ vừa giảm 500tr từ 13 tỷ 920 ) 🏦 Có hổ trợ vay tối đa 70% giá trị đất trong 20 năm ☎️☎️☎️ Gọi ngay cho em 24/24 : O778 - 698 - 776 ( Hổ trợ xem sổ và đất )

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 232.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 232.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng