General Alert

BÁN ĐẤT mặt đường phường Hùng Vương, 4,83 tỷ 193,5m2 ngang 9m

Quỳnh Cư, Phường Hùng Vương, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.83 Tỷ
(24961240.3/ m2)
Diện tích
193.5 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu BÁN ĐẤT mặt đường phường Hùng Vương, 4,83 tỷ 193,5m2 ngang 9m
BÁN ĐẤT mặt đường phường Hùng Vương, 4,83 tỷ, 193,5m2, ngang 9m, kinh doanh NGON, đường thông 6 ❌ Lô đất MẶT ĐƯỜNG vuông vắn, không lỗi lầm, diện tích 193,5, ngang 9m, hướng Tây Nam, đường trước nhà 6m, có vỉa hè 2m, ô tô đi thông, quay đầu thoải mái, để xây biệt thự, tạp hóa thậm chí cho thuê lại cũng sinh ra dòng tiền, cực kỳ phù hợp với nghị định 18 chuẩn bị triển khai ❌ Khu dân cư đông đúc, nhiều người qua lại, sầm uất, KHÔNG LỤT LỘI, để kinh doanh CỰC NGON, không khí thoáng đãng, phù hợp với người già và trẻ nhỏ, đặc biệt là người đang bị bệnh về đường hô hấp như hen suyễn. Chỉ vài bước chân đến ngay chợ 208, chợ Quỳnh Cư, trường mầm non, cấp 1, cấp 2 Hùng vương, UBND phường Hùng Vương, bệnh viện Giao thông vận tải... ❌ Lô đất để ĐẦU TƯ hay Ở đều NGON ❤ Sổ hồng chính chủ, công chứng, sang tên luôn ❌ Chủ đang rất cần bán ❌ Giá: 4,83 tỷ (thỏa thuận thoải mái) ✍ CAM KẾT THÔNG TIN THẬT 100% ❌ Miễn trung gian, môi giới làm phiền ❌ Gọi ngay em Hoàng Đất 24/24h - ☎ 0901575000

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 193.5 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 193.5 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng