General Alert

Bán đất Măng Lin phường 7 Đà Lạt view đồi thông thoáng mát hợp đầu tư

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.85 Tỷ
(23658536.6/ m2)
Diện tích
205.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất Măng Lin phường 7 Đà Lạt view đồi thông thoáng mát hợp đầu tư
Diện tích: 205,5m² ( 12,5m * 16,5m) Đất ở đô thị Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, mua bán sang tên công chứng. Lộ giới: Đường oto vào tới nơi. Hướng: Đông Nam. Mô tả: Đất vuông vắn, bằng phẳng, view đồi thông. Vị trí lô đất nằm gần khu dân cư đầy đủ tiện ích xã hội, xung quanh nhiều biệt thự cao cấp, cách trung tâm thành phố tầm 9km rất thích hợp đầu tư nghỉ dưỡng.. Giá bán: 4,85 tỷ Có thương lượng. 👉Hotline: Ms. Di Nhiên - 0906880856 ———————————————— Công ty BĐS Đà Lạt Homes | Trao niềm tin – Nhận cơ hội Nhận ký gửi mua bán, cho thuê nhà đất, tư vấn đầu tư bất động sản 39 Mai Hắc Đế, Phường 6, TP. Đà Lạt

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 205.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 205.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng