General Alert

Bán đất làng Vàng Cổ Bi 53m2 ngõ 2,5m thông giá cực rẻ chỉ hơn 30tr

Cổ Bi, Xã Cổ Bi, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.83 Tỷ
(34528301.9/ m2)
Diện tích
53.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất làng Vàng Cổ Bi 53m2 ngõ 2,5m thông giá cực rẻ chỉ hơn 30tr
Tôi cần bán đất làng Vàng, Cổ Bi, Gia Lâm. Diện tích 53 2,m2. Mặt tiền hơn 4,2m. Ngõ trước nhà 2,5m đi chuyển thông thoáng dễ dàng. Cách trục chính ô tô tránh nhay chỉ 25m. Gần chợ làng Vàng, gần trường hợp các cấp Cổ Bi. Không gian sống trong lành, mát mẻ. Hàng xóm thân thiện hòa đồng. Gía chỉ 1,83 tỷ. Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay. LH 0368.919.919 để trao đổi thêm thông tin

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 53.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 53.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ