General Alert

Bán đất khu giãn dân Hồ Đắp Nếp, Ao Ươm, Hướng Đông Nam

Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.27 Tỷ
(82000000.0/ m2)
Diện tích
76.5 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất khu giãn dân Hồ Đắp Nếp, Ao Ươm, Hướng Đông Nam
Bán đất khu giãn dân Hồ Đắp Nếp, Ao Ươm, Hướng Đông Nam + Diện tích 76,5m, mặt tiền 4.3m, Hướng Đông Nam + Đường trước nhà 8m, có vỉa hè, xe ô tô đỗ cửa + Vị trí: Ô đất thuộc khu TĐC Tư Đình, ngay cạnh UBND Phường Long Biên, cách Aeon Mall Long Biên chỉ 500m, xung quanh tiện ích đầy đủ, không thiếu gì. Phía ngoài Cổ Linh đang triển khai dự án Chung Cư Smart City, nên hạ tầng đang được đầy tư đồng bộ. + Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ, giao dịch chính chủ, sang tên được luôn + Giá bán: 6.273 tỷ, có thương lượng nhẹ + Liên hệ ngay: Trần Kiều Trinh - 0933 916 555 (Hỗ trợ, tư vấn miễn phí, gọi trước 30p để xem nhà, đất) + Website: https://bandatlongbien.com/ + Cam kết bán đúng giá – Không thu phí người mua – Chuyên đất TĐC, đất Đấu Giá, đất thổ cư

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 76.5 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 76.5 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ