General Alert

Bán đất hẻm 106 - 323m2 - 8x41 - xã tân thạnh đông - củ chi

Tỉnh Lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.1 Tỷ
(12693498.5/ m2)
Diện tích
323.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất hẻm 106 - 323m2 - 8x41 - xã tân thạnh đông - củ chi
CHÍNH CHỦ GỬI CẦN BÁN ĐẤT HẺM 106 - XÃ TÂN THẠNH ĐÔNG - CỦ CHI Google Map: https://maps.app.goo.gl/YjJSDaJxDLQ8hm18A Diện tích: 8m x 41m (đất trồng cây lâu năm) – Tổng diện tích: 323 m2 – mặt tiền đường nhựa rộng 6m, xung quanh dân cư đông, quy hoạch đất ở hiện hữu. Vị trí: Cách đường Tỉnh Lộ 15 50m, cách cầu Xáng đi về Hóc Môn 3km, gần nhiều trường học, chợ Sáng Tân Thạnh Đông, ủy ban xã, trạm y tế, nhờ thờ, chùa, khu công nghiệp và nhiều tiện ích khác... Giá: 4 tỷ 100 triệu (còn thương lượng) NHẬN KÝ GỬI NHÀ ĐẤT HUYỆN CỦ CHI

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 323.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 323.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng