General Alert

Bán đất góc đường liên phường quận 9 sổ hồng kế bên Verosa Khang Điền

Vành Đai 2, Xã Phú Hữu, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

32.5 Tỷ
(65130260.5/ m2)
Diện tích
499.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất góc đường liên phường quận 9 sổ hồng kế bên Verosa Khang Điền
Bán đất sát vách Verosa Khang Điền, Phú Hữu, Quận 9. Lô đất góc 2 mặt tiền 499m2 (ngang 20m). Giá 29,94 tỷ (thương lượng). Sổ hồng. Thích hợp xây biệt thự Thuộc dự án CBCNV tạp chí phát triển kinh tế. Lô đất ngay cạnh Verosa Khang Điền, Mẫu giáo trung ương 3, cách mặt tiền liên phường 300m, mặt tiền đường rộng 16m. Tiện xây dựng biệt thự vườn... Phone: 0906.857.338 (ký gửi mua bán nhà đất Q9).

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 499.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 499.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng