General Alert

bán đất gấp chính chủ 1000m2 nha bích chơn thành bình dương

Quốc Lộ 14, Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Tỉnh Bình Phước
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

350 Triệu
(350000.0/ m2)
Diện tích
1000.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu bán đất gấp chính chủ 1000m2 nha bích chơn thành bình dương
Vị trí : - Nằm ở chung tâm hình chính Chơn Thành cách đó khoảng 1km - Gần các cụm chợ , cụm khu công nghiệp, trường cấp 1.2.3, uỷ ban nhân dân gần trạm y tế , nằm giữa 2 QL 13- QL 14 .v.v.v DT : (5x41 ) 1000m2 Giá 342tr hộ trợ ngân hàng cho vay đầu Pháp lý : có sổ hồng ,đất chính chủ ,côg chứng ngây trog vòng 10 ngày Từ 30 đến 40 ngày có sổ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1000.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1000.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng