General Alert

Bán đất đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa gần khu FPT đối diện FPT Complex Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Dự án FPT City, Xã Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.2 Tỷ
(43661971.8/ m2)
Diện tích
142.0 M2
Hướng
Bắc

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa gần khu FPT đối diện FPT Complex Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Lô đất ngay cổng khu đô thị FPT đối diện FPT Complex. DT 142m2 kẹp cống liền kề khu FPT. Mặt tiền 2 làn đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa. Vị trí đẹp thích hợp kinh doanh. Giá bán 6,2 tỷ. Liên hệ Ngôn 0977 189 554.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 142.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 142.0 M2

Mặt bằng bất động sản

15
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm