General Alert

Bán đất đường Lương Định Của Quận 2. DT 205m2, xây 7 tầng, giá 51 tỷ

Lương Định Của, Xã Bình An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

51.2 Tỷ
(249756097.6/ m2)
Diện tích
205.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất đường Lương Định Của Quận 2. DT 205m2, xây 7 tầng, giá 51 tỷ
Bán đất đường Lương Định Của Quận 2, gần nút giao với Trần Não, vị trí đẹp đi lại thuận tiện. Lô đất mặt tiền đường số 1, ra Lương Định Của và Trần Não chỉ 50m. Đường trước nhà rộng rãi, 3 xe hơi thoải mái. Lối vào khu căn hộ cao cấp 30 tầng, tiềm năng kinh doanh cực cao. Diện tích 205m2 (7x30m), khu quy hoạch xây dựng 7 tầng, thích hợp xây văn phòng. Hướng Tây tứ trạch, sổ hồng chính chủ. Giá bán 250tr/m2 (51.2 tỷ), thương lượng thiện chí. Liên hệ Mr Thiện: 0934 020 014 để hỗ trợ xem đất. http://villa-hcm.com/loai_bds/ban-dat-quan-2/

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 205.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 205.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng