General Alert

Bán đất đường Bình Lợi, P.13, 4 x 17 giá 8 tỷ tl, được xây 5 lầu.

Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

8 Tỷ
(117647058.8/ m2)
Diện tích
68.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất đường Bình Lợi, P.13, 4 x 17 giá 8 tỷ tl, được xây 5 lầu.
Chính chủ bán đất đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh. + Diện tích: 4 x 17m, không lỗi phong thủy. + Kết cấu: Đất trống tiện xây dựng mới, được xây 1 trệt, 3 lầu, sân thượng. + Siêu vị trí: Hẻm 10m thông tứ phía có lề 2 bên, khu dân trí cao, nằm gần các ngân hàng, các tiện ích ngay sát bên. Không còn căn nào trong khu vực tốt hơn. Giá: 8 tỷ tl.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 68.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 68.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng