General Alert

Bán đất dự án Vạn Phúc Riverside City, giá từ 110 tr/m2, tốt nhất thị trường, vị trí cực đẹp

Dự án Van Phuc Riverside City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

11 Tỷ
(110000000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất dự án Vạn Phúc Riverside City, giá từ 110 tr/m2, tốt nhất thị trường, vị trí cực đẹp
Mở bán đất nền dự án Vạn Phúc Riverside - MT Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. Cách cầu ngã tư Bình Triệu - Phạm Văn Đồng chỉ 1,5km. Liên hệ: 0906.333.893. Để có vị trí đẹp. Với quy mô lên đến 198ha, được quy hoạch thành khu phức hợp cao cấp tại quận Thủ Đức. Dự án bao quanh sông Sài Gòn 3,4km. Được triển khai khép kín biệt lập. Đầu tư tiện ích cao cấp đầy đủ cho khách hàng. Bảo vệ 24/24. Ngoài ra còn bán hàng ký gửi lại ở các vị trí khác: + Diện tích: 5x20m. + Block: P, Q, J, K, L, M, E, F. + Đường 14m. Đặc biệt giá chỉ từ 110tr/m2. Giá tốt nhất cho khách hàng liên hệ: 0906.333.893 sớm. Pháp lý. Chủ đầu tư đã ra sổ đỏ từng nền cho dự án. Liên hệ: 0906.333.893. Nhận ký gửi lại của khách hàng muốn bán. Cam kết bán nhanh chỉ trong 2 tuần với giá cao nhất. Trân trọng.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

14
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm