General Alert

Bán đất Đông Dư, Gia Lâm đường ô tô tránh giá yêu thương

Xóm 2 Đông Dư Đông Dư Thượng, Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.68 Tỷ
(48000000.0/ m2)
Diện tích
160.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất Đông Dư, Gia Lâm đường ô tô tránh giá yêu thương
Bán đất Đông Dư, Gia Lâm đường ô tô tránh giá yêu thương + Diện tích: 160m2. mặt tiền và hậu rộng 10m. đường trước nhà ô tô tránh. + Vị trí: đất thuộc trung tâm xã Đông Dư. đường thông các ngả. cách đê Bát Khối chỉ 200m. + Giá bán: 7 tỷ 680 triệu - Mua bán có thương lượng ra lộc. Liên hệ xem đất: Mr Trung - 0984.965.589 Đức Trung Land - Chuyên mua bán ký gửi nhà đất khu vực Gia Lâm !

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 160.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 160.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ