General Alert

Bán đất Đại La, 55m2, 2 tầng, mt 5m, 4.95 tỷ

Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.95 Tỷ
(90000000.0/ m2)
Diện tích
55.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất Đại La, 55m2, 2 tầng, mt 5m, 4.95 tỷ
Bán đất Đại La, 55m2, 2 tầng, mt 5m, 4.95 tỷ - Nhà 2 tầng xác định bán đất, đã có 2 phòng ngủ, đất vuông vắn, lô góc. - Trước nhà rộng 2.5-3m, lô góc, 3 mặt ngõ ba gác, thoáng, cách phố 30m. - Vị trí: Nhà nằm phố mới mở rộng 15-20m, giao thương từ Ngã Tư Sở và Cầu Vĩnh Tuy, giáp Quận Hai Bà Trưng, Hoàng Mai, Đống Đa. Nhà gần 3 trường đại học lớn, Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây Dựng, gần trợ. - Phù hợp xây dựng để ở, xây cho thuê, xây vừa ở vừa kinh doanh....

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 55.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 55.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ