General Alert

Bán đất DA Diamontown Đường Bưng Ông Thoàn Q9. Dt 66m2, giá 4tỷ750

Bưng Ông Thoàn, Xã Phú Hữu, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.75 Tỷ
(71860816.9/ m2)
Diện tích
66.1 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất DA Diamontown Đường Bưng Ông Thoàn Q9. Dt 66m2, giá 4tỷ750
Chính chủ kẹt tiền gửi bán nhanh lô đất Diamontown đường Bưng Ông Thoàn, Q9 Dt 66m2 (ngang 4m) Mặt tiền đường 9m, rộng thoáng Vị trí đẹp, dân cư đã về xây nhà ở tương đối Liên hệ ngay Minh Thuý *986218938 để xem đất

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 66.1 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 66.1 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng