General Alert

Bán đất cực đẹp để ở tại Mê Linh, Ô tô, Chợ, Kinh doanh. 63.8. 1,8 Tỷ

Quang Minh, Xã Quang Minh, Huyện Mê Linh, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.8 Tỷ
(28213166.1/ m2)
Diện tích
63.8 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất cực đẹp để ở tại Mê Linh, Ô tô, Chợ, Kinh doanh. 63.8. 1,8 Tỷ
- Chủ cần tiền nên bán gấp cho ai thiện chí LH ngay: 0961.68.78.75 để được xem đất - Mảnh đất ở: tổ dân phố số 10, TT Quang Minh, Mê Linh, HN - Diện tích: 63.8m2 - Mặt tiền: 4m - Khổ đất đẹp, đường xá sạch sẽ, thoáng mát, Ô tô đỗ được - Đường trước mặt rộng 5 mét. - Cách khu công nghiệp chỉ 1km. - Phù hợp để đầu tư hoặc để ở càng đẹp. - Gần trường học, công viên, bệnh viện, xung quanh tiện ích đủ Giá: Chỉ 1.8 tỷ (có thương lượng) GỌI NGAY CHO TỐI ĐỂ XEM ĐẤT: 0961.68.78.75

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 63.8 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 63.8 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ