General Alert

Bán đất Biệt thự khu Văn Minh - An Phú - Q2. 15x18. Giá đầu tư 120tr/m

Đường số 11, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

36.36 Tỷ
(120000000.0/ m2)
Diện tích
303.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất Biệt thự khu Văn Minh - An Phú - Q2. 15x18. Giá đầu tư 120tr/m
Bán khuôn đất Biệt thự khu Văn Minh - An Phú - Quận 2. - GIÁ RẺ ĐẦU TƯ - DT: 15x18, Đất trống, mặt tiền đường. - DTCN: 303m2. - Khuôn đất Biệt thự khu Cao cấp Văn Minh. - Giá bán: 120tr/m2. Rẻ nhất khu vực. SO SÁNH: Giá xung quanh rao bán 145 đến 200tr/m2 tùy vị trí. Liên hệ Khánh để hỗ xem và thông tin thêm về sản phẩm. Xin cảm ơn !

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 303.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 303.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ