General Alert

Bán đất 90M2, HXH, thạnh xuân, q12, chỉ 40tr/m, ngộp bank bán gấp.

Thạnh Xuân 24, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.6 Tỷ
(40000000.0/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất 90M2, HXH, thạnh xuân, q12, chỉ 40tr/m, ngộp bank bán gấp.
- Hiện trạng: đất trống xây tự do. - Diện tích: 90M2. - Hẻm xe hơi đỗ cửa, một căn ra mặt tiền. - Gần trường cao đẳng điện lực, ngân hang, chợ…. Tiềm năng tang giá rất cao. ………………………………………………………. - Chỉ : 40 triệu/m - Sổ hồng riêng. - LH ; 0933966647 gặp KHA phục vụ 24/24, gọi trước 30p xem nhà. Không tiếp trung gian. CAM KẾT: NỘI DUNG VÀ HÌNH ẢNH THẬT 100%.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng