General Alert

Bán đất 4x15m2 Hồ Học Lãm 3.5 tỷ SHR

Hồ Học Lãm, Xã An Lạc, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.5 Tỷ
(58333333.3/ m2)
Diện tích
60.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất 4x15m2 Hồ Học Lãm 3.5 tỷ SHR
Đất KDC hiện hữu, phường An Lạc, Bình Tân. Diện tích 4x15m, đường 15m, giá 3tỷ5 (SHR), cạnh khu Chung cư cao cấp, đối diện khu dân cư mới của Nova Land, gần trường liên cấp Ngô Thời Nhiệm, chợ Lớn An Lạc, cách chợ đầu mối Bình Điền 30 phút đi xe máy, xung quanh có Bách Hoá Xanh, Điện Máy Xanh, Nhà thuốc Long Châu,... Khu dân cư vip nhất Quận Bình Tân. Giá Ngân hàng định là 3tỷ8 mong muốn bán 3tỷ5. Liên hệ: 0903 802 887 Tươi

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 60.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 60.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng