General Alert

Bán đất 186m2 phường Long Trường Q9 giá 6ty5

Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

35 Triệu
(188172.0/ m2)
Diện tích
186.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất 186m2 phường Long Trường Q9 giá 6ty5
- Bán đất 186m2 mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, phường Long Trường, Quận 9. - Đất nở hậu ngang 12 nở hậu lên tới 15,5 full thổ cư cực đẹp. - Đường rộng rãi, dân cư đông đúc, gần chợ trường học và chỉ cách khu công nghệ cao chỉ 10p. - Sổ hồng riêng, không vướn tranh chấp. -Giá: 6ty5 Liên hệ: 0772679410 gặp Sang để được tư vấn cụ thể

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 186.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 186.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng