General Alert

bán Đất 1 xẹt , đường số 1( lâm viên). Hoàng hữu nam.Q9 - 3 tỷ 350

Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.35 Tỷ
(63207547.2/ m2)
Diện tích
53.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu bán Đất 1 xẹt , đường số 1( lâm viên). Hoàng hữu nam.Q9 - 3 tỷ 350
bán Đất 1 xẹt , đường số 1( lâm viên). Hoàng hữu nam.Q9 - DT : 53m2=4m X 13.5m. Thổ cư 100% dân cư hiện hữu - Giá 3 Tỷ 350 - hướng đông . hẻm 5m cách mặt tiền đường số 1 30m. Sổ hồng riêng 2021 - Ngay Bệnh Viện Ung Bướu , Bến Xe Miền Đông 1km. - Tuyến Metro số 1 Bến Thành - Suối Tiên - Trong bán kính chưa đầy 1km có đầy đủ tất cả các tiện ích vượt trội như : Trường học, bệnh viện, Trung tâm thương mại ,Khu vui chơi giải trí, sân Golf... Lh 0909048490 gặp Hiệp để được hỗ trợ tốt nhất , xin cảm ơn

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 53.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 53.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng