General Alert

Bán Chung Cư Udic Westlake Tây Hồ Hà Nội Giá Siêu Tốt

Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.56 Tỷ
(33125000.0/ m2)
Diện tích
168.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
3
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Chung Cư Udic Westlake Tây Hồ Hà Nội Giá Siêu Tốt
Chỉ 33tr/m2 sở hữu căn hộ tại Tây Hồ ☑Miễn phí 02 năm phí dịch vụ. ☑Cam kết giá rẻ nhất khu vực. ☑️ Hỗ trợ vay ngân hàng đến 50% với lãi xuất 0% trong 12 tháng và 24 tháng. ☑Căn 84m2 và 86m2 (Căn góc 2PN-1WC) ☑Căn 168m2 (3PN-2WC) ☑Căn 148m2 (Căn góc 4PN-2WC) ☑Căn Duplex 195-255-272-295m2 ☎️☎️☎️ Hotline : 0977568223 (zalo) Vân Anh (24H/7)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 3
Chiều dài -
Diện tích đất 168.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 168.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ