General Alert

Bán CHCC Royal City 72A Nguyễn Trãi tòa R2 T15 145m2 3PN 3wc 6.7 tỷ

72A Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.7 Tỷ
(46206896.6/ m2)
Diện tích
145.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
3
Phòng tắm
3

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán CHCC Royal City 72A Nguyễn Trãi tòa R2 T15 145m2 3PN 3wc 6.7 tỷ
Bán CHCC Royal City 72A Nguyễn Trãi tầng 15 tòa R2 145m2 3PN 3wc 6.7 tỷ Chủ nhà mua để ở nên lắp toàn đồ xịn sò Giờ cần bán lại cho người cần Cho thuê cũng dễ mà ở thì càng đẹp Căn hộ 3 ngủ 3 vệ sinh 1 khách 1 bếp Sổ 145m2 Ban công ĐN view sân vườn và bể bơi Chủ nhà rất cần bán Giá 6.7 tỷ có bớt Cam kết thông tin thật 100% (ảnh minh họa ) Gọi ngay cho tôi bất cứ lúc nào 0366.687986 - Anh Tuấn

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 3
Chiều dài -
Diện tích đất 145.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 3
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 145.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ