General Alert

Bán CHCC Kosmo Tây Hồ 88m Tầng 20 Siêu Đẹp Giá 4.6 tỷ, 2PN 2VS Full Đồ

Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.6 Tỷ
(52272727.3/ m2)
Diện tích
88.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán CHCC Kosmo Tây Hồ 88m Tầng 20 Siêu Đẹp Giá 4.6 tỷ, 2PN 2VS Full Đồ
Bán CHCC Kosmo Tây Hồ 88m2 Tầng 20 Giá 4.6 tỷ, 2PN 2VS Full Đồ Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội  Nhà mới đẹp  Full đồ  Về ở luôn  Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh  Các phòng đều có cửa sổ thoáng  Chủ đang cực thèm bán  AE gọi nhanh để ép giá  Chủ nhà rất cần bán  Giá 4.6 tỷ có bớt Cam kết thông tin thật 100% Gọi ngay cho tôi bất cứ lúc nào Mr Phong 0904.768.468 – 0969.694.778 Miễn TG, MG làm phiền

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 88.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 88.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ