General Alert

Bán CH mua nhà đất MỸ PHÚC P16 Q8 59m2 1tỷ290

Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.29 Tỷ
(21864406.8/ m2)
Diện tích
59.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán CH mua nhà đất MỸ PHÚC P16 Q8 59m2 1tỷ290
Căn hộ tầng trung Chung Cư Mỹ Phúc, Q8 giá tốt - Mua ở hoặc cho thuê đều phù hợp. - Vị Trí: Ngay Võ Văn Kiệt, P16, Quận 8, TP.HCM - Diện tích 59m2: 1PN + 1WC - Nhà mới, đẹp, sạch sẽ, Thoáng mát. - Giá bán: 1.290 tỷ * Tiện ích *. - Hồ bơi vô cực thiết kế 5* như một óc đảo thu nhỏ. - Rạp chiếu phim CGV, nhà hàng, spa, massage, phong cách 5*. - Đảm bảo cư dân mua tại đây sẽ có 1 chổ để xe Oto. - Caffee, khuôn viên hội họp Tiệc BBQ. &&&&MIỄN TIẾP MÔI GIỚI CÒ LÁI&&&& +++ Nhận ký gửi nhà đất căn hộ Sài Gòn+++

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 59.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 59.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có