General Alert

Bán CC Tecco Bình Minh - ở đâu bán giá thấp chúng tôi cam kết bán thấp hơn

Dự án Tecco Center Point, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hương, Thành phố Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hóa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.2 Tỷ
(17142857.1/ m2)
Diện tích
70.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán CC Tecco Bình Minh - ở đâu bán giá thấp chúng tôi cam kết bán thấp hơn
Bán CC Tecco Bình Minh - ở đâu bán giá thấp chúng tôi cam kết bán thấp hơn. Tôi đang có 3 suất ngoại giao duy nhất 2 căn góc và căn thường tại chung cư Tecco Center Point Thanh Hóa. Vị trí: Nằm ngay trong khu đô thị Bình Minh. Căn hộ 3PN 2WC, 2PN 2VS góc và thường. Diện tích 64mvà 70m2, 93m2. Căn góc tầng 12 và tầng 9 hướng đẹp view đẹp. Full nội thất cơ bản. Cam kết giá rẻ hơn CDT 200 - 300tr. Lh chính chủ: 0969985217.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 70.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 70.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có