General Alert

Bán căn song lập Manhattan - Vinhomes Imperia. Diện tích: 160m2, giá: 22,5 tỷ: LH: 0968. OO5.844

Dự án Vinhomes Imperia, Đường Hạ Lý, Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

22.5 Tỷ
(140625000.0/ m2)
Diện tích
160.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn song lập Manhattan - Vinhomes Imperia. Diện tích: 160m2, giá: 22,5 tỷ: LH: 0968. OO5.844
- Bán căn song lập Mahatan diện tích: 160m2 (12x12m), XD 3,5 tầng. Phân khu mở duy nhất của dự án, hiện đại và náo nhiệt. - Tòa tháp 45 tầng, quảng trường 3,12 ha là biểu tượng của thành phố Hải Phòng. - Trung tâm thương mại Vincom, kết hợp với loạt shophouse, sẽ đưa phân khu Manhattan trở thành một kinh đô ánh sáng đích thực tại Hải Phòng, cư dân đã hoàn thiện về ở và kinh doanh rất đông. - Vị trí cực đẹp phù hợp mở văn phòng, spa, phòng mạch... - Sản phẩm khan hiếm. Nên song lập Manhattan là lựa chọn tuyệt vời cho quý KH vừa an cư và kinh doanh. - Giá: 22.5 tỷ. - Chi tiết xin liên hệ: Mr Thắng. - SĐT: 0968005844. Xin cám ơn đã đọc tin!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 160.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 160.0 M2