General Alert

Bán Căn OT 38m2, Nội Thất Cao Cấp, Nhà Đẹp, Bán Gía 1.9 tỷ, Ko Bao Sổ

Nguyễn Hữu Thọ, Xã Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.9 Tỷ
(50000000.0/ m2)
Diện tích
38.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Căn OT 38m2, Nội Thất Cao Cấp, Nhà Đẹp, Bán Gía 1.9 tỷ, Ko Bao Sổ
Bán căn offitel 38m2 tại dự án Sunrise City View - Q7 Nhà Đầy đủ nội thất cao cấp, gồm : tủ bếp, thiết bị bếp, máy lạnh, tủ lạnh, sofa, bàn ăn, ghế, giường , nêm, máy giặt, ..... Ngân hàng hỗ trợ vay 70% giá trị, hồ sơ duyệt nhanh gọn Gía bán 1.9 tỷ, không bao gồm 5% sổ Xem nhà gọi Khương 0906233195

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 38.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 38.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có