General Alert

Bán căn nhà tầng trệt - thuộc thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương

Dự án VSIP 1, Đường NA4, Xã Bình Hòa, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.35 Tỷ
(19285714.3/ m2)
Diện tích
70.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn nhà tầng trệt - thuộc thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương
Bán căn nhà tầng trệt - thuộc thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương. Vị trí căn nhà: Khu dân cư Việt Sing - Vsip 1 - Thuận An - Bình Dương. Diện tích: Sàn 50m2 - gác 20m2. Nằm trong khu dân trí cao. Tiện ích trong khu đầy đủ. Có bãi gửi xe hơi riêng và xe máy riêng. Có sân đi tập thể dục & khu vui chơi dành cho con nít. Gần ngân hàng, siêu thị, con cưng, bách hóa xanh, trường học, bệnh viện... Nhà chính chủ: 08126.111.67.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 70.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 70.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có