General Alert

Bán căn hộ Vinhomes Grand Park Quận 9, 67m2, 1,483 tỷ

Nguyễn Xiển, Xã Long Bình, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.48 Tỷ
(22134328.4/ m2)
Diện tích
67.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ Vinhomes Grand Park Quận 9, 67m2, 1,483 tỷ
Bán căn hộ Vinhomes Grand Park Quận 9 -Kết cấu 2PN2WC - Diện tích 67m2 view Sông Tắc Bán nhanh 1 tỷ 483 triệu bao hết thuế phí. Tặng kèm nội thất gỗ sang xịn LH Hồng Diệu

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 67.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 67.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng