General Alert

Bán Căn Hộ TT Viện E - Trần Cung -CG. Diện tích 55m2 - giá 1,2 tỷ .

Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.2 Tỷ
(21818181.8/ m2)
Diện tích
55.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Căn Hộ TT Viện E - Trần Cung -CG. Diện tích 55m2 - giá 1,2 tỷ .
Chính chủ cần bán gấp căn hộ tập thể viện E phố Trần Cung -Cầu Giấy . Diện tích sử dụng : 55m . giá 1,2 tỷ . vệ sinh khép kín . nhà còn mới đẹp , chủ mới chỉ cần xách vali về ở thôi ạ . Sổ đỏ chính chủ , sẵn sàng sanng tên Chủ nhà rất thiện chí bán Giá 1,2 tỷ có thương lượng LH ; 0968718658 để xem nhà và trao đổi trực tiếp ạ Miễn TG , MG làm phiền

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 55.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 55.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ