General Alert

Bán căn hộ Sunrise City View, 1PN, 41.5m2.V68581

Nguyễn Hữu Thọ, Xã Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.8 Tỷ
(43373494.0/ m2)
Diện tích
41.5 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ Sunrise City View, 1PN, 41.5m2.V68581
Bán căn hộ Sunrise City View, 1PN, 41.5m2. Giá: 1.8 tỷ. Vị trí: • Dự án nằm tại mặt tiền Đường D4 khu Kiều Đàm – Phường Tân Hưng – Quận 7 TP HCM • Khu căn hộ Sunrise City thuộc khu đô thị mới Him Lam Tân Hưng đối diện Lotte Mark tọa lạc tại mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, P.Tân Hưng, Q7, TP.HCM, Nằm ở cửa ngõ vào khu đô thị mới Nam Sài Gòn Tiện ích nội khu: • Chỗ đậu xe • Sân nướng BBQ • Thang máy • Trung tâm thương mại • Hồ bơi • Phòng sinh hoạt cộng đồng • Phòng tập gym • Công viên • Bảo vệ 24/7 • Sân chơi trẻ em CTY TIẾP THỊ VÀ MÔI GIỚI CHUYÊN NGHIỆP 357 CHUYÊN CĂN HỘ QUẬN 7. TỔNG ĐÀI CSKH: 1900638006 ZALO HOTLINE: 0937539888 NHẬN KÝ GỬI BÁN & THUÊ CĂN HỘ QUẬN 7.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 41.5 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 41.5 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có