General Alert

Bán căn hộ Summer square -243 Tân Hoà Đông, P.14, Q.6. Lầu 3, DT 78m2

Tân Hòa Đông, Phường 13, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.6 Tỷ
(33333333.3/ m2)
Diện tích
78.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ Summer square -243 Tân Hoà Đông, P.14, Q.6. Lầu 3, DT 78m2
Do chuyển công tác nên cần bán căn hộ Summer square (243 Tân Hoà Đông, P.14, Q.6). Lầu 3, diện tích 78m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, Full nội thất mới cao cấp Italy sang xịn. Cửa từ và hệ thống đèn hiện đại. Nhà rất mới, nhiều lộc lá, hình sao nhà vậy. Nhiều tiện ích: hồ bơi, công viên, gym, spa... Căn hộ được thiết kế đẹp lung linh, xem là thích ngay. Đã có sổ hồng. Giá bán 2,6 tỷ. LH: 0908 336 397 Xuân Thảo 0902 780 790 Hồng Ánh để được tư vấn tận tình

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 78.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 78.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng