General Alert

Bán căn hộ sân vườn 🌸 Midtown M5 - The Grande

Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.5 Tỷ
(56818181.8/ m2)
Diện tích
132.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ sân vườn 🌸 Midtown M5 - The Grande
🌸 Bán căn hộ sân vườn 🌸 Midtown M5 - The Grande - Dt: 132m2, 2 PN, 2 WC - Nhà giao hoàn thiện cơ bản CDT - Trần cao, view sông, view hoa anh đào 👉🏻 Giá bán 7.5 tỷ ( có thương lượng ) Pháp lý: Sổ hồng

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 132.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 132.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng