General Alert

Bán căn hộ Sài Gòn Town, DT 59-85m2, từ 2-3PN, giá 1,650 Triệu/căn.

Thoại Ngọc Hầu, Xã Hòa Thạnh, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.65 Tỷ
(27966101.7/ m2)
Diện tích
59.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ Sài Gòn Town, DT 59-85m2, từ 2-3PN, giá 1,650 Triệu/căn.
Bán căn hộ Sài Gòn Town nằm trên mặt tiền đường Thoại Ngọc Hầu, phường Hòa Thạnh, quận Tân Phú, khu nhiều tiện ích, nhiều chung cư, dân trí cao. - Diện tích: 59m2 - 60m2 gồm 2PN, 2WC : Giá 1,650 Triệu (Giá này đã bao gồm VAT, phí bảo trì...) - Diện tích: 85m2 gồm 3PN, 2WC : Giá 2,1 Tỷ (Giá này đã bao gồm VAT, phí bảo trì...) - Căn hộ nằm ở tầng trung 9-10, nhà trống, nội thất cơ bản từ chủ đầu tư bàn giao. - Hình thức thanh toán : TT 95% nhận nhà ở ngay, căn hộ đang chuẩn bị làm sổ , nên ko hỗ trợ vay ngân hàng. - Tiện ích : Siêu thị, công viên, nhà trẻ, cafe, gym, spa.... an ninh 24/24. Liên hệ xem nhà: 0932.044.599 Anh Kiên. (Chuyên nhận ký gửi mua bán cho thuê căn hộ Sài Gòn Town).

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 59.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 59.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có