General Alert

Bán căn hộ Safira Khang Điền quận 9, 3pn giá tốt view sông ở liền.

Võ Chí Công, Xã Phú Hữu, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.4 Tỷ
(37362637.4/ m2)
Diện tích
91.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ Safira Khang Điền quận 9, 3pn giá tốt view sông ở liền.
Cần bán căn Safira Khang Điền, Quận 9, mặt tiền Võ Chí Công: Diện tích 86 – 91m2m2 3PN, 2WC giá chỉ từ 3.388 tỷ. thuộc block cao cấp nhất dự án. View sông, khu biệt thự. Căn hộ được thiết kế đẹp, hài hòa đón nắng gió tự nhiên. Lô gia rộng thoáng, có phòng giặt phơi riêng.Bàn giao nội thất căn bản, full thiết bị vệ sinh cao cấp. Tiện ích nội ngoại khu cao cấp đa dạng phục vụ cư dân: Hồ bơi hơn 1.000m2, phòng gym: 500m2 view hồ bơi, công viên ven sông 9000m2, đài vọng cảnh ven sông, BBQ hồ bơi, khu Cafe sân vườn tầng 9 và nhiều tiện ích khác. Kết nối thuận lợi về trung tâm quận 1, Thủ Thiêm, Khu công nghệ cao quận 9, Phú Mỹ Hưng, Cảng Cát Lái, Sân bay Long Thành nhờ hạ tầng giao thông tốt, hiện đại. Chủ đầu tư đẳng cấp, uy tín, bàn giao sổ hồng sớm hơn hoặc đúng thời hạn thỏa thuận. Đơn vị quản lý: CBRE. Liên hệ xem nhà call ngay 0906832190 Nguyễn Nương. Hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm, uy tín.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 91.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 91.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng