General Alert

Bán căn hộ quận Quận 8 - TP Hồ Chí Minh giá 1.76 Tỷ

Đường Trịnh Quan Nghị, Phường 7, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.76 Tỷ
(28387096.8/ m2)
Diện tích
62.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán căn hộ quận Quận 8 - TP Hồ Chí Minh giá 1.76 Tỷ
Cần bán căn hộ sắp bàn giao ở chung cư Dream Home Palace, Trịnh Quang Nghị, quận 8. - Diện tích 62m2, 2 PN, 2 WC, có ban công thoáng mát. - Hỗ trợ cho vay 70% giá trị, và thời gian trả góp ngân hàng đến 30 năm. Thông tin căn hộ. 1. Vị trí: Mặt tiền đường Trịnh Quang Nghị và Phạm Thế Hiển, P. 7, Quận 8, TP HCM. 2. Tiện ích: - Nhà trẻ, siêu thị, hồ bơi, phòng sinh hoạt gia sư. - Phòng tập gym, spa - nhà hàng. - Tầng thượng: King Club, Queen spa, Café Bar, BBQ, vườn thiền và yoga. 3. Nội thất hoàn thiện cơ bản. - Sàn gỗ phòng ngủ. Cửa chính có khóa từ và video call. - Bàn giao full tủ bếp trên & tủ bếp dưới. Giá chỉ 1.75 tỷ bao phí. Sắp bàn giao nên giá sẽ lên từ 100tr tới 200tr. MN nhanh tay. Liên hệ a vĩnh để đk tư vấn miễn phí ạ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 62.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 62.0 M2