General Alert

Bán Căn Hộ Penthouses Happy Valley 239m Giá 13 tỷ

Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

13 Tỷ
(54393305.4/ m2)
Diện tích
239.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
4
Phòng tắm
3

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Căn Hộ Penthouses Happy Valley 239m Giá 13 tỷ
bán căn hộ penthouses Happy Valley, Phú Mỹ Hưng căn hộ Penthouses Happy Valley diện tích 239m2. nhà đẹp đầy đủ nội thất, thiết kế 4 phòng ngủ, 3 toilet. nhà như hình, sổ hồng pháp lý đầy đủ. giá bán 13 tỷ thông tin chi tiết vui lòng liên hệ 0906227922 (Zalo, Viber) http://phumyhung24h.vn/

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 4
Chiều dài -
Diện tích đất 239.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 3
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 239.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng