General Alert

Bán CĂN HỘ MẪU Chung Cư Phú Mỹ An, 320 Nguyễn Văn Linh, Quận 7 -

Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.76 Tỷ
(17959183.7/ m2)
Diện tích
98.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán CĂN HỘ MẪU Chung Cư Phú Mỹ An, 320 Nguyễn Văn Linh, Quận 7 -
Bán CĂN HỘ MẪU Chung Cư Phú Mỹ An, 320 Nguyễn Văn Linh, Quận 7 - Địa chỉ: 320 Nguyễn Văn Linh, P. Bình Thuận, Quận 7 - Diện tích: 98 m2 - Công năng: 1 Phòng Khách, 1 Phòng Ăn, 1 Phòng Bếp, 3 Phòng Ngủ (1 Phòng Ngủ Master), 2 WC, 1 P.Giặt, Ban Công nhìn ra hồ bơi nội khu. 👉👉👉 Giá 1ty760 - Nội thất đầy đủ: Bàn ăn, Tủ bếp, Tủ lanh, Tủ Tivi, 3 Máy lạnh Panasonic, 2 Giường, 3 Tủ âm tường, 2 Máy nước nóng, 1 Bồn tắm nằm, thiết bị vệ sinh,… - Cửa Chính ra vào ban công đón ánh sáng mặt trời hướng Đông Nam - Cửa chính ra vào căn hộ hướng Tây Bắc. - Căn góc 2 mặt tiền nội khu nên rất yên tĩnh, thoáng mát, sạch sẽ. - Lầu 2 thuận tiện cho việc đi lại bằng Thang máy và Thang bộ. - Căn hộ là căn hộ mẫu của Chung cư. - Chung cư nằm trên Hẻm Nhựa THÔNG 8m tại 320 Nguyễn Văn Linh thông qua Hẻm 142 Nguyễn Thị Thập (Góc Ngã 4 Nguyễn Văn Linh & Nguyễn Thị Thập) nên giao thông rất thuận lợi (Sau lưng SHOWROOM Hãng KIA - MAZDA). Liên hệ Gia Huy (24/7)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 98.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 98.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng