General Alert

BÁN căn hộ MASTERI THẢO ĐIỀN 90m2 3PN 8.1 tỷ FULL NT tầng cao view TP

Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

8.1 Tỷ
(90000000.0/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu BÁN căn hộ MASTERI THẢO ĐIỀN 90m2 3PN 8.1 tỷ FULL NT tầng cao view TP
BÁN căn hộ MASTERI THẢO ĐIỀN 90m2 3PN 8.1 tỷ FULL NT tầng cao view TP về đêm - Diện tích: 90m2 -Hướng cửa chính/ban công : ĐB-TN - Kết cấu: 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm - Thiết kế nhà theo phong cách hiện đại, cực kì tiện nghi, tiện ích căn hộ phù hợp nhu cầu của dân cư, NỘI THẤT được bàn giao ĐẦY ĐỦ -Tầng cao ngắm view thành phố về đem cực đẹp -Căn hộ 3 phòng ngủ phù hợp với gia đình đông thành viên, đầy đủ không gian sống nhưng vẫn ấm cúng -Giá: 8.1 tỷ bao phí Dự án dành hơn 60% diện tích cho công viên cây xanh gần 6.000 m2 và hồ điều hòa diện tích gần 3.500 m2, … tạo nên không gian xanh và hoàn toàn tách biệt. Hệ thống tiện ích hoàn chỉnh gồm hơn 90 tiện ích nội khu thỏa mãn nhu cầu cho mọi thành viên gia đình bao gồm: công viên cây xanh, hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, khu BBQ, phòng tập gym, v.v. Khu trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền do Tập đoàn Vingroup đầu tư, sẽ được đưa vào hoạt động cùng lúc với khu dân cư. Công ty TNHH VKHOMES cam kết giá thuê chính chủ và thương lượng giá tốt cho khách thiện chí. Quý khách hàng có nhu cầu xin liên hệ hotline công ty: 0907888875 để được tư vấn 24/7. Địa chỉ: Tòa Nhà IMPACT 15A đường 68 TML, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP.Thủ Đức, TP.HCM. Xin cảm ơn quý khách hàng đã xem tin.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -