General Alert

🏘Bán Căn Hộ Kim Hồng Fortuna Q.Tân Phú. ✨DT: 87M 3PN 2WC + 2 Ban Công

Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.84 Tỷ
(21206896.6/ m2)
Diện tích
87.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu 🏘Bán Căn Hộ Kim Hồng Fortuna Q.Tân Phú. ✨DT: 87M 3PN 2WC + 2 Ban Công
🏘Bán Căn Hộ Kim Hồng Fortuna Q.Tân Phú. ✨DT: 87M 3PN 2WC + 2 Ban Công. ✨Nội Thất : 3 máy lạnh, 1 máy nước nóng. Bàn ghế giường tủ, bếp. ✨Pháp Lý: Sổ Hồng Sử Dụng Vĩnh Viễn. ✨Giá Sale: 1 Tỷ 845 còn thương lượng ☎️Xin Liên Hệ ĐT/Zalo: Thanh Hoa Xem Nhà Trực Tiếp.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 87.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 87.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng